Invecto black
Ipo stoki

Invecto black

Ina harufu ya kutulia pia inakaa kwa mda mrefu pia tuna oil perfume yake inapatkan kwanzia mls 5 kwa shilling 4500/=

TZS 45,000
Idadi

Ashiey perfume

Kuhusu duka hili

Ina harufu ya kutulia pia inakaa kwa mda mrefu pia tuna oil perfume yake inapatkan kwanzia mls 5 kwa shilling 4500/=
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha