Mipango ya wauzaji

Chagua mpango bora wa kukuza duka lako kidigitali

myDuka ni BURE kuanza. Mipango inayolipiwa inafungua viwango vya juu, maduka zaidi, na zana za kuongeza mauzo.

Hakuna ada zilizofichwa Ghairi au badilisha muda wowote Lipa kwa pesa za simu
Bure

Bure

Fungua duka moja bila malipo. Lipia mpango wa juu kwa viwango vya juu.

TZS 0 /mwezi
Chagua Bure

Vilivyojumuishwa

  • Hadi duka 1
  • Hadi bidhaa 10
  • Hadi oda 15 kwa mwezi
  • Arifa 5 za SMS kwa mwezi
  • Uboreshaji wa picha za bidhaa kwa AI: 0/mwezi
  • Oda za WhatsApp na malipo maalum
Mwanzo

Mwanzo

Zana muhimu kwa duka moja la mtandaoni.

TZS 7,500 /mwezi
Chagua Mwanzo

Vilivyojumuishwa

  • Hadi duka 1
  • Hadi bidhaa 25
  • Hadi oda 50 kwa mwezi
  • Arifa 50 za SMS kwa mwezi
  • Uboreshaji wa picha za bidhaa kwa AI: 10/mwezi
  • Oda za WhatsApp na malipo maalum
  • Onyesha bidhaa kwenye ukurasa wa kwanza na programu ya wanunuzi
  • PDF ya Analytics & Reports

Maarufu

Biashara

Biashara

Vipengele vya ukuaji na viwango vya juu zaidi.

TZS 15,000 /mwezi
Chagua Biashara

Vilivyojumuishwa

  • Hadi maduka 5
  • Hadi bidhaa 100
  • Hadi oda 300 kwa mwezi
  • Arifa 300 za SMS kwa mwezi
  • Uboreshaji wa picha za bidhaa kwa AI: 50/mwezi
  • Oda za WhatsApp na malipo maalum
  • Onyesha bidhaa kwenye ukurasa wa kwanza na programu ya wanunuzi
  • Kikoa maalum
  • PDF ya Analytics & Reports
  • Ficha chapa ya myDuka
  • Ficha kwenye soko (wavuti na app)
  • Chatbot ya AI ya WhatsApp
Biashara Plus

Biashara Plus

Ufikiaji kamili wa mfumo pamoja na chatbot ya AI ya WhatsApp.

TZS 25,000 /mwezi
Chagua Biashara Plus

Vilivyojumuishwa

  • Hadi maduka 15
  • Hadi bidhaa 500
  • Hadi oda 2000 kwa mwezi
  • Arifa 2000 za SMS kwa mwezi
  • Uboreshaji wa picha za bidhaa kwa AI: 250/mwezi
  • Oda za WhatsApp na malipo maalum
  • Onyesha bidhaa kwenye ukurasa wa kwanza na programu ya wanunuzi
  • Kikoa maalum
  • PDF ya Analytics & Reports
  • Ficha chapa ya myDuka
  • Ficha kwenye soko (wavuti na app)
  • Chatbot ya AI ya WhatsApp

Ulinganisho wa kina

Linganisha kila kipengele cha mipango

Chagua mpango unaolingana na ukubwa wa duka lako.

Vipengele vya duka Bure Mwanzo Biashara Biashara Plus
Idadi ya maduka 1 1 5 15
Kikomo cha bidhaa 10 25 100 500
Oda kwa mwezi 15 50 300 2,000
Arifa za SMS kwa mwezi 5 50 300 2,000
Uboreshaji wa picha za bidhaa kwa AI 0 10 50 250
Oda za WhatsApp
Malipo maalum (k.m. LIPA namba na Benki)
Bidhaa zilizoangaziwa (wavuti na app)
Kikoa maalum
Ripoti za PDF na uchambuzi
Ficha chapa ya myDuka
Ficha kwenye soko (wavuti na app)
Chatbot ya AI ya WhatsApp

Tafadhali thibitisha