Mushi Herbal Natural
Zimebaki 50

Mushi Herbal Natural

MUSHI HERBAL NATURAL – SHAMPOO YA MIMEA ASILIA 🌿 Jali nywele zako kwa Mushi Herbal Natural! Shampoo iliyotengenezwa kwa mimea asilia kwa ajili ya utunzaji wa nywele na ngozi ya kichwa. βœ… Husaidia kutunza nywele na ng...

TZS 8,000
Idadi

Mushi Herbal Natural

Kuhusu duka hili

MUSHI HERBAL NATURAL – SHAMPOO YA MIMEA ASILIA 🌿

Jali nywele zako kwa Mushi Herbal Natural! Shampoo iliyotengenezwa kwa mimea asilia kwa ajili ya utunzaji wa nywele na ngozi ya kichwa.

βœ… Husaidia kutunza nywele na ngozi ya kichwa
βœ… Husaidia kupunguza kukatika kwa nywele
βœ… Husaidia nywele kuwa na mwonekano mzuri
🌿 UZURI WA ASILI, NYWELE ZAKO AFYA YAKO!

πŸ’° Bei: TSh 8,000 kwa chupa.

πŸ“² Kuagiza kupitia WhatsApp: 0764353238

Wasiliana nasi kwa maelezo zaidi na kuagiza.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha