Toppik Holding Spray
Zimebaki 20

Toppik Holding Spray

ni kwa ajili ya kufanya nywele ziwe na muonekano bora wakati wote NB: Hii unatumia pamoja na hair fiber

TZS 65,000 TZS 70,000 Punguzo
Idadi

MMANGA Shop

Kuhusu duka hili

tunauza bidhaa za urembo kwa nywele na vipodozi delivery ipo kwa Tanzania nzima malipo ni baada ya kupokea mzigo wako

ni kwa ajili ya kufanya nywele ziwe na muonekano bora wakati wote

NB: Hii unatumia pamoja na hair fiber
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha