Programu za simu
Pakua programu zetu za simu kusimamia duka lako au kununua kutoka kwa wauzaji wa kuaminika Tanzania.
Simamia bidhaa, stoo, oda, malipo, na ujumbe wa wateja kutoka simu yako.
-
check_circle
Ongeza na hariri bidhaa pamoja na picha
-
check_circle
Fuatilia oda na sasisha hali
-
check_circle
Simamia kategoria, matawi, na maeneo ya usafirishaji
-
check_circle
Pokea arifa za oda mpya
-
check_circle
Pata taarifa malipo ya mtandaoni yakikamilika
-
check_circle
Chati ya moja kwa moja na msaada wa myDuka
-
check_circle
Kikasha cha ujumbe kutoka kwa wateja
Changanua kupakua programu
Vinjari maduka, hifadhi vitu pendwa, weka oda, na wasiliana na wauzaji kutoka programu moja.
-
check_circle
Gundua bidhaa na maduka kwenye myDuka
-
check_circle
Kapu, malipo, na ufuatiliaji wa oda
-
check_circle
Chagua kuchukua mwenyewe au usafirishaji
-
check_circle
Orodha ya matamanio na anwani zilizohifadhiwa
-
check_circle
Tuma ujumbe kwa wauzaji kwa maandishi na picha
-
check_circle
Historia ya malipo na salio la mwaliko
-
check_circle
Arifa za hali ya oda
Changanua kupakua programu