Chupa Za Maji Ya Moto
Ipo stoki

location_onTengeru arusha

Chupa Za Maji Ya Moto

Chupa Kwa ajili ya kuhifadhia maji ya moto ,Kwa wale wanaoishi sehemu za baridi ni nzuri sana,wenye maumivu ya tumbo nk.

TZS 10,000
Idadi

Chanks Collection

Chanks collection

Tengeru arusha

Kuhusu duka hili

Chanks collection tunapatikana Arusha mkoani tunafanya delivery

Chupa Kwa ajili ya kuhifadhia maji ya moto ,Kwa wale wanaoishi sehemu za baridi ni nzuri sana,wenye maumivu ya tumbo nk.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha