Chupa Za Maji Ya Kunywa(3in1)
Ipo stoki

location_onTengeru arusha

Chupa Za Maji Ya Kunywa(3in1)

chupa Kwa ajili ya kuhifadhia maji ya kunywa,zipo tatu kubwa kabisa Ina Ujazo wa lita 2 ,saizi ya kati Lita Moja na ndogo kabisa robo lita

TZS 15,000
Idadi

Chanks Collection

Chanks collection

Tengeru arusha

Kuhusu duka hili

Chanks collection tunapatikana Arusha mkoani tunafanya delivery

chupa Kwa ajili ya kuhifadhia maji ya kunywa,zipo tatu kubwa kabisa Ina Ujazo wa lita 2 ,saizi ya kati Lita Moja na ndogo kabisa robo lita
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha