Facial Brush
Ipo stoki

location_onTengeru arusha

Facial Brush

hii ni Kwa ajili ya kusafishia uso wako,ni laini na imara

TZS 4,500
Idadi

Chanks Collection

Chanks collection

Tengeru arusha

Kuhusu duka hili

Chanks collection tunapatikana Arusha mkoani tunafanya delivery

hii ni Kwa ajili ya kusafishia uso wako,ni laini na imara
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha