DINNING TABLE
Zimebaki 8

DINNING TABLE

DINING TABLE SET – VITI 4 Meza ya chakula na viti 4, design ya kisasa, imara na nzuri kwa matumizi ya nyumbani.

TZS 450,000
Idadi

BEI KITONGA

Kuhusu duka hili

DINING TABLE SET – VITI 4
Meza ya chakula na viti 4, design ya kisasa, imara na nzuri kwa matumizi ya nyumbani.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha