DINING TABLE SET
Zimebaki 12

DINING TABLE SET

DINING TABLE SET – VITI 6 Meza ya chakula na viti 6, design ya kisasa, imara na nzuri kwa matumizi ya nyumbani.

TZS 780,000
Idadi

BEI KITONGA

Kuhusu duka hili

DINING TABLE SET – VITI 6
Meza ya chakula na viti 6, design ya kisasa, imara na nzuri kwa matumizi ya nyumbani.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha