Zimebaki 9
DINING TABLE SET
DINING TABLE SET – VITI 4 Meza ya chakula na viti 4, design ya kisasa, imara na nzuri kwa matumizi ya nyumbani.
TZS 550,000
BEI KITONGA
Kuhusu duka hili
DINING TABLE SET – VITI 4
Meza ya chakula na viti 4, design ya kisasa, imara na nzuri kwa matumizi ya nyumbani.
Tembelea duka
arrow_forward
Meza ya chakula na viti 4, design ya kisasa, imara na nzuri kwa matumizi ya nyumbani.
Maoni ya wateja
Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.
Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.
Bidhaa zinazohusiana
Kutoka Chanks Collection
Storage Ya Kuwekea Vyombo
TZS 10,000
Kutoka Chanks Collection
Sabuni Ya Kuoshea Masufuria Na Vyombo Vya Chuma
TZS 4,500
Kutoka Chanks Collection
Mat Kwa Ajili Ya Kuwekea Vyombo Vyenye Maji
TZS 7,000
Kutoka Chanks Collection
Chupa Za Maji Ya Kunywa(3in1)
TZS 15,000
Kutoka Chanks Collection
Facial Brush
TZS 4,500
Kutoka BEI KITONGA
Dresntebo
TZS 410,000
Kutoka BEI KITONGA
Zanzibar Textiles
TZS 10,000
Kutoka BEI KITONGA
Fluffy Shaggy Rug
TZS 320,000