MUONGOZO WA KODI TANZANIA
Ipo stoki

MUONGOZO WA KODI TANZANIA

Hiki ni kitabu ambacho kitakusaidi kujua Kodi wewe mfanya biashara au mmiliki wa Kampuni. Pia kama una ndoto ya kufungua Kampuni au biashara pia kinakufaa

TZS 25,000
Idadi

EBOOKS

Kuhusu duka hili

Hiki ni kitabu ambacho kitakusaidi kujua Kodi wewe mfanya biashara au mmiliki wa Kampuni.
Pia kama una ndoto ya kufungua Kampuni au biashara pia kinakufaa
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha