Optfresh Max Fresh
Zimebaki 3

Optfresh Max Fresh

Optifresh Max Fresh ya Oriflame ni dawa ya meno inayolenga kusaidia kusafisha meno na kuacha mdomo ukiwa na hisia ya ubaridi na pumzi yenye harufu nzuri. Kazi zake 🦷 Kusafisha meno na kusaidia kuondoa mabaki ya chakula...

TZS 25,000
Idadi

Lizie Beauty and Wellness

Kuhusu duka hili

Optifresh Max Fresh ya Oriflame ni dawa ya meno inayolenga kusaidia kusafisha meno na kuacha mdomo ukiwa na hisia ya ubaridi na pumzi yenye harufu nzuri.
Kazi zake
🦷 Kusafisha meno na kusaidia kuondoa mabaki ya chakula na uchafu kwenye meno.
🌿 Kutoa hisia ya ubaridi mdomoni baada ya kupiga mswaki.
😊 Kusaidia kuboresha harufu ya pumzi wakati wa matumizi.
🪥 Husaidia katika utunzaji wa usafi wa kinywa inapopigwa mswaki mara kwa mara.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha