Optifresh Sensitive
Zimebaki 4

Optifresh Sensitive

Optifresh Sensitive ni dawa ya meno inayolenga watu wenye meno yanayohisi maumivu au usumbufu wanapokutana na vitu vya baridi, vya moto au vitamu. Kazi zake 🦷 Husaidia kupunguza usikivu wa meno, kulingana na viambato vy...

TZS 25,000
Idadi

Lizie Beauty and Wellness

Kuhusu duka hili

Optifresh Sensitive ni dawa ya meno inayolenga watu wenye meno yanayohisi maumivu au usumbufu wanapokutana na vitu vya baridi, vya moto au vitamu.
Kazi zake
🦷 Husaidia kupunguza usikivu wa meno, kulingana na viambato vyake.
❄️ Husaidia watu wanaopata usumbufu wanapokunywa maji baridi.
🪥 Husaidia kusafisha meno na kudumisha usafi wa kinywa.
😊 Huchangia utunzaji wa meno kwa matumizi ya kila siku.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha