Optifresh Pro White
Zimebaki 1

Optifresh Pro White

Optifresh Pro White ni dawa ya meno inayolenga kusafisha meno na kusaidia kuyafanya yaonekane meupe zaidi kwa kuondoa madoa ya juu ya meno. Kazi zake 🦷 Husaidia kusafisha meno na kuondoa mabaki ya chakula. ✨ Husaidia k...

TZS 25,000
Idadi

Lizie Beauty and Wellness

Kuhusu duka hili

Optifresh Pro White ni dawa ya meno inayolenga kusafisha meno na kusaidia kuyafanya yaonekane meupe zaidi kwa kuondoa madoa ya juu ya meno.
Kazi zake
🦷 Husaidia kusafisha meno na kuondoa mabaki ya chakula.
✨ Husaidia kuondoa madoa ya juu ya meno na kuboresha mwonekano wake.
😊 Husaidia kudumisha usafi wa kinywa na pumzi safi.
🪥 Huchangia utunzaji wa meno kwa matumizi ya kawaida.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha