Sofa 🛋️
Ipo stoki

Sofa 🛋️

🛋️KISASA.KIFAHARI.STAREHE 🛋️angalia uzur wa hii seti ✨sofa zenye aina ya kipee zenye mchanganyiko wa kitambaa cha bluu na mbao zinazo ongeza mvuto wa kipekee kwenye sebule yako. 💎muonekano wa kisasa💎inatengenezwa kwa...

TZS 1,500,000
Idadi

Alihamd furniture

Kuhusu duka hili

🛋️KISASA.KIFAHARI.STAREHE 🛋️angalia uzur wa hii seti ✨sofa zenye aina ya kipee zenye mchanganyiko wa kitambaa cha bluu na mbao zinazo ongeza mvuto wa kipekee kwenye sebule yako. 💎muonekano wa kisasa💎inatengenezwa kwa umakini
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha