In stock
Ganoderma.
Ganoderma ni uyoga unaotumika kama kirutubisho cha lishe. Kwa maelezo ya biashara, unaweza kusema: “Ganoderma ni kirutubisho chenye antioxidants kinachosaidia kuimarisha afya ya mwili kwa ujumla, kusaidia kinga ya mwili...
TZS 100,000
Vituplus
About this shop
Ganoderma ni uyoga unaotumika kama kirutubisho cha lishe. Kwa maelezo ya biashara, unaweza kusema:
“Ganoderma ni kirutubisho chenye antioxidants kinachosaidia kuimarisha afya ya mwili kwa ujumla, kusaidia kinga ya mwili na kuongeza ustawi wa mwili. Ni chaguo zuri kwa mtu anayezingatia lishe bora na mtindo wa maisha wenye afya.”
Visit shop
arrow_forward
“Ganoderma ni kirutubisho chenye antioxidants kinachosaidia kuimarisha afya ya mwili kwa ujumla, kusaidia kinga ya mwili na kuongeza ustawi wa mwili. Ni chaguo zuri kwa mtu anayezingatia lishe bora na mtindo wa maisha wenye afya.”
Customer reviews
Sign in with the account you used to buy this product to leave a review.
No reviews yet for this product.