Glue &Joint Active tablets
In stock

Glue &Joint Active tablets

Zkoon Glü & Joint Active Tablets ni kirutubisho maalum kwa ajili ya kusaidia afya ya viungo, cartilage na mifupa. Husaidia kudumisha unyumbufu wa viungo, kupunguza hali ya kukakamaa na kusaidia mwendo kuwa mwepesi na wen...

TZS 79,000
Quantity

Vituplus

About this shop

Zkoon Glü & Joint Active Tablets ni kirutubisho maalum kwa ajili ya kusaidia afya ya viungo, cartilage na mifupa. Husaidia kudumisha unyumbufu wa viungo, kupunguza hali ya kukakamaa na kusaidia mwendo kuwa mwepesi na wenye urahisi. Ni chaguo zuri kwa watu wanaotaka kutunza viungo vyao na kuendelea kuwa na mwendo mzuri kila siku.
Visit shop arrow_forward

Customer reviews

Sign in with the account you used to buy this product to leave a review.

No reviews yet for this product.

Related products

Please confirm