Ipo stoki
Ganoderma.
Ganoderma ni uyoga unaotumika kama kirutubisho cha lishe. Kwa maelezo ya biashara, unaweza kusema: “Ganoderma ni kirutubisho chenye antioxidants kinachosaidia kuimarisha afya ya mwili kwa ujumla, kusaidia kinga ya mwili...
TZS 100,000
Vituplus
Kuhusu duka hili
Ganoderma ni uyoga unaotumika kama kirutubisho cha lishe. Kwa maelezo ya biashara, unaweza kusema:
“Ganoderma ni kirutubisho chenye antioxidants kinachosaidia kuimarisha afya ya mwili kwa ujumla, kusaidia kinga ya mwili na kuongeza ustawi wa mwili. Ni chaguo zuri kwa mtu anayezingatia lishe bora na mtindo wa maisha wenye afya.”
Tembelea duka
arrow_forward
“Ganoderma ni kirutubisho chenye antioxidants kinachosaidia kuimarisha afya ya mwili kwa ujumla, kusaidia kinga ya mwili na kuongeza ustawi wa mwili. Ni chaguo zuri kwa mtu anayezingatia lishe bora na mtindo wa maisha wenye afya.”
Maoni ya wateja
Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.
Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.
Bidhaa zinazohusiana
Unaweza kupenda pia
Kutoka Vituplus
Glue &Joint Active tablets
TZS 79,000
Kutoka Vituplus
Bitter Melon Complex.
TZS 89,000
Kutoka RoyalMaroonHerbs
Black maca Or Maca Root
TZS 70,000
Kutoka Afrispread
Siagi ya Karanga Laini 800g
TZS 9,000
Kutoka Elly's Mall
Mr Uk Subwoofer
TZS 60,000
Kutoka JES PHONE ACCESSORIES
Chaja
TZS 200