Eat Some More
Zimebaki 3

Eat Some More

Ni biscuit yenye ladha adimu na tamu sana zinapatikana katika duka letu la mwaisa lililopo eneo la seedfam stendi ya mabasi yaendayo tunduru.

TZS 4,000
Idadi

Mwaisa Shop

Kuhusu duka hili

Ni biscuit yenye ladha adimu na tamu sana zinapatikana katika duka letu la mwaisa lililopo eneo la seedfam stendi ya mabasi yaendayo tunduru.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha