Ipo stoki
Juisi za Matunda
TZS 1,000
QUEEN EMPIRE
Biriani Tamuu, Juisi Fresh! ππ₯€
Kuhusu duka hili
π KARIBU QUEEN EMPIRE Tunakuletea biriani tamu, yenye harufu nzuri na ladha ya kipekee, pamoja na juisi fresh za matunda. ππππ₯ Tunajali ubora, usafi na kuridhika kwa wateja wetu. π² Weka oda yako leo na ufurahie ladha ya kipekee! QUEEN EMPIRE β Ladha ya Kifalme! π
Tembelea duka arrow_forwardMaoni ya wateja
Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.
Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.