Glue &Joint Active tablets
Ipo stoki

Glue &Joint Active tablets

Zkoon Glü & Joint Active Tablets ni kirutubisho maalum kwa ajili ya kusaidia afya ya viungo, cartilage na mifupa. Husaidia kudumisha unyumbufu wa viungo, kupunguza hali ya kukakamaa na kusaidia mwendo kuwa mwepesi na wen...

TZS 79,000
Idadi

Vituplus

Kuhusu duka hili

Zkoon Glü & Joint Active Tablets ni kirutubisho maalum kwa ajili ya kusaidia afya ya viungo, cartilage na mifupa. Husaidia kudumisha unyumbufu wa viungo, kupunguza hali ya kukakamaa na kusaidia mwendo kuwa mwepesi na wenye urahisi. Ni chaguo zuri kwa watu wanaotaka kutunza viungo vyao na kuendelea kuwa na mwendo mzuri kila siku.
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha