Biriani Nyama Au Kuku
Ipo stoki

Biriani Nyama Au Kuku

kila siku ya Jumamosi

TZS 7,000
Idadi

QUEEN EMPIRE

Biriani Tamuu, Juisi Fresh! πŸ›πŸ₯€

Kuhusu duka hili

πŸ‘‘ KARIBU QUEEN EMPIRE Tunakuletea biriani tamu, yenye harufu nzuri na ladha ya kipekee, pamoja na juisi fresh za matunda. πŸ›πŸπŸ‰πŸ₯­ Tunajali ubora, usafi na kuridhika kwa wateja wetu. πŸ“² Weka oda yako leo na ufurahie ladha ya kipekee! QUEEN EMPIRE β€” Ladha ya Kifalme! πŸ‘‘

kila siku ya Jumamosi
Tembelea duka arrow_forward

Maoni ya wateja

Ingia kwa akaunti uliyotumia kununua bidhaa hii ili uache maoni.

Bado hakuna maoni ya bidhaa hii.

Bidhaa zinazohusiana

Tafadhali thibitisha